राज कुंद्राला जामीन मिळाल्यानंतर शिल्पा शेट्टीचे पहिले पोस्ट

राज कुंद्राला जामीन मिळाल्यानंतर शिल्पा शेट्टीचे पहिले पोस्ट

बिझनेसमन आणि अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्राला पोर्नोग्राफी प्रकरणात जामीन मिळाला आहे. दंडाधिकारी न्यायालयाने त्याला 50,000 रुपयांचा जामीन मंजूर केला. याआधी कुंद्राने दावा केला होता की त्याच्याशी गैरवर्तन होत आहे. राज कुंद्राच्या अटकेनंतर शिल्पा शेट्टीच्या अडचणी वाढल्या. पोलिसांनी त्याची चौकशीही केली. जरी शिल्पा या सगळ्यातून सुटका करण्यात व्यस्त होती आणि काही दिवसांच्या विश्रांतीनंतर ती कामावर परतली. आता शिल्पा राजने राज कुंद्राला जामीन मिळाल्याबद्दल एक पोस्ट शेअर केली आहे.

शिल्पा शेट्टीने तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर एक सकारात्मक पोस्ट शेअर केली, जी नंतर उघड झाली की तिनेही एक दीर्घ श्वास घेतला. शिल्पा इंद्रधनुष्याच्या चित्रासह एका लेखकाचे उद्धरण करते – इंद्रधनुष्याचे अस्तित्व हे सिद्ध करते की वाईट वादळानंतरही सुंदर गोष्टी घडू शकतात.

अर्थात, शिल्पासाठी गेली काही वर्षे कमी नव्हती, तिचा नवरा तुरुंगात गेल्यानंतर तिने स्वतःला सोशल मीडिया आणि टीव्ही शोपासून दूर केले. ती काही काळानंतर परतली ती सध्या डान्स रिअॅलिटी शो ‘सुपर डान्सर चॅप्टर 3’ मध्ये जज म्हणून दिसली आहे.

दिव्या अग्रवाल जेव्हा शमिता शेट्टीने वरुण सूदसोबतच्या तिच्या नात्यावर प्रश्न विचारले

This News has been Retrieved from the RSS feed, We do not Claim Copyrights to it. You still have issue please contact us.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

error: Content is protected !!